Rafrænar stundatöflur í Námskraftshópum frá 2.-17. nóvember

Enn verður að halda áfram með fjarnám í Námskraftshópum vegna hertra aðgerða stjórnvalda. 

Aukið hefur verið við tímafjölda í rafrænum stundatöflum A og B hópa.  

Ætlast er til að nemendur mæti í alla rafræna tíma samkvæmt stundaskrá en ef einhverjir eiga í vandræðum með að komast inn í Google Classroom er þeim bent á að hafa samband á skrifstofutíma Námsflokkanna. 

Stundatöflur 3-17. nóvember

Vikan 3-7 nóvember

ATH 2. og 3. nóv skv. eldri töflu

A hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

Íslenska

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

List og verk

Lífsleikni

List og verk

Íslenska

List og verk

11:50-12:30

   

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

B hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

10:10-10:50

Félagsfræði

Lífsleikni

Félagsfræði

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

Stærðfræði

List og verk

List og verk

Félagsfræði

List og verk

11:50-12:30

Stærðfræði

 

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

C hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

 

Enska

Stærðfræði

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

11:00-11:40

 

Enska

Enska

 

Enska

Vikan 9-13. nóvember

A hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

Íslenska

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

List og verk

Íslenska

List og verk

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

B hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

10:10-10:50

Félagsfræði

List og verk

Félagsfræði

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

List og verk

Félagsfræði

List og verk

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

C hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

 

Enska

Stærðfræði

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

11:00-11:40

 

Enska

Enska

 

Enska

Dagarnir 16-17. nóvember

A hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

   

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

     

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

     

B hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

10:10-10:50

Félagsfræði

List og verk

     

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

     

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

     

C hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

     

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

11:00-11:40

 

Enska

     

Prenta | Netfang